Habari Kitaifa

Katibu wa CCM Kuwashughulikia Watendaji wa Serikali Wanaokwamisha Juhudi za Rais

on

Chama cha Mapinduzi wilaya ya Mufindi mkoani Iringa kimewataka viongozi wa halmashauri ya mji wa mafinga kufanyakazi kwa weledi unaotakiwa kuwatumikia wananchi katika kutatua changamoto zinazozuia kuleta maendeleo.

Hayo yamesemwa na katibu wa wilaya wa chama hicho Elirehema Nassar wakati wa kusikiliza kero za wananchi walipokuwa wanasherekea miaka 41 ya chama cha mapinduzi katika wilaya hiyo.

Nassar alisema kuwa mmezisikia kero za wananchi lakini hapa mnajibu kisiasa na sio kitaalamu,sasa naomba nipatiwe majibu ya kutosha na yenye ukweli na sio uongo mnaotudanya hapa.

“Hapa mnaleta siasa kwenye kero za wananchi sitaki kusikia siasa kwenu watendaji mnaulizwa maswali ya msingi ambayo ni kero za wananchi harafu mnajibu majibu mepesi hivyo haiwezekani” alisema Nassar

Nassar aliwataka viongozi wa serikali ya halmashauri ya mji wa Mafinga kuacha kukaa maofisini na badala yake wanatakiwa kwenda kutatua kero za wananchi waliokiweka madarakani chama cha mapinduzi hivyo achene kufanya kazi kimazoea

“Wiki nzima unamkuta mfanyakazi wa serikali yeye ni kupiga soga tu ofisi huku wananchi wanateseka na kero mbalimbali ambazo muda mwingine hazina tija hivyo nikibaini hili nitalala mbele na huyo mtumishi” alisema Nassar

Aidha Nassar amewataka wafanyakazi kubuni viradi iliyofanyiwa utafiti na iwe inatija kwa wananchi kwa ajili ya kuleta maendeleo ambayo yatadumu kwa miaka mingi.

“Mnaanzisha miradi ambayo haina tija mfano hapa mmeanzia mradi wa soko la kuchoma nyama lakini hakuna mwananchi au mfanyabiashara anajua jinsi gani ya kufanya biashara hiyo hivyo ni marufuku kufanya miradi ambayo sio shirikishi kwa wananchi” alisema Nassar.

Pia Katibu huyo aliwataka watumishi hao wa serikali kuhakikisha wanaenda kuwaelimisha wananchi kuhusu kodi wanazozita zilipwe kuliko kumwambia mwananchi alipe kodi ambayo hajui inatokana na nini na kwa nini analipa,lakini kukuwa na elimu ya kutosha hakutakuwa na migongano.

Sambamba na kuwaasa watumishi wa serikali Katibu Nassar aliwaambia wananchi na mafinga na wanachama wa CCM wa Wilaya ya Mufindi kuacha kujenga nyumba bila ya vibali vya serikali na mwisho wa siku mwananchi anakuja kupata hasara pale anapoambia abomoe kwani ikon je ya mipango miji.

Nao wananchi na Wana CCM wa Wilaya walitoa kero zao mbalimbli kwa watendaji wa Halmashauri ya Mji wa Mafinga,ambapo walizitaka kero hizo kama uchafu wa Mazingira kwa baadhi ya maeneo,huduma mbovu katika Hospitali ya Wilaya baadhi ya mitaa na kata moja kutokuwa na watendaji wa kabisa.

Nyingine ni baadhi ya shule za mshingi kukosa miundo mbinu kama matundu vyoo sanjali na upungufu wa vyumba vya madarasa, na tatizo la upatikanaji wa mbolea za kilimo sambamba na dawa ya kuulia wadudu waharibifu wanaokula mazao, na kuwataka  watendaji hao kushugulikia kero hizo haraka.

About Habari360_TZA

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *