Habari Kitaifa

Naibu Waziri Biteko aanza Ziara Mkoani Mbeya Ampa Heko RC Makala

on

Naibu Waziri wa Madini Mhe. Doto Mashaka Biteko ameanza ziara ya kikazi katika Mkoa wa Mbeya ambapo pamoja na mambo mengine atatembelea kiwanda cha kutengeneza Samani mbalimbali zinazotokana na Marble, kukagua shughuli za uchakataji Madini ya malumalu na mradi wa Pandahili (Niobiaum).

Maeneo mengine atakayotembelea ni pamoja na mgodi wa Sunshine uliopo katika Wilaya ya Chunya ambapo atazungumza pia na wachimbaji wadogo katika migodi atakayotembelea.

Mara baada ya kuwasili katika Mkoa wa Mbeya Mhe. Biteko amesifu juhudi za Mkuu wa Mkoa huo Mhe. Amos Makalla kwa uthubutu mkubwa katika utendaji ikiwa ni pamoja na usimamizi madhubuti katika sekta ya Madini.

Pamoja na pongezi hizo Mhe Biteko amemsihi Mkuu huyo wa Mkoa wa Mbeya kuongeza juhudi zaidi ili kutimiza ndoto ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt John Pombe Magufuli kuwatumikia watanzania na kupelekea kunufaika na rasilimali zao ikiwemo sekta ya Madini.

Alisema kuwa Sekta ya Madini bado ni muhimu hivyo inahitaji kulelewa ili ikuwe na hatimaye kuongeza ufanisi katika uchangiaji wa pato la Taifa 

Alisema kila kiongozi ana wajibu mkubwa kuwa mbunifu katika uwajibikaji wake huku akiongeza kuwa Jukumu la msingi la kiongozi ni pamoja na kutafsiri ndoto za Rais Magufuli ili kuwafanya wananchi kunufaika na uongozi bora na utendaji wa serikali ya awamu ya tano.

Kwa upande wake Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Mhe. Amos Makala amesisitiza kuendeleza ushirikiano madhubuti na Wizara ya Madini ili wananchi Mkoani humo wanufaike na matunda ya kukichagua Chama Cha Mapinduzi kuongoza dola.

About Habari360_TZA

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *